รายชื่อผู้สมัครเข้ารับการอบรม หลักสูตรการสุขาภิบาลอาหาร สำหรับผู้สัมผัสอาหาร (Class room)
วันที่ 23 มี.ค. 2566 เวลา 08:00-12:00 น. สถานที่ โรงเรียนเซนต์ปีเตอร์ ธนบุรี
ประเภทสถานประกอบกิจการ | ลำดับ | ชื่อ - นามสกุล |
---|---|---|
ร้านอาหารพื้นที่เกิน 200 ตร.ม. | 1 | นางเอื้อมพร บุญใหญ่ |
ร้านอาหารพื้นที่เกิน 200 ตร.ม. | 2 | นางสาวไพรัตน์ ยาใจ |
ร้านอาหารพื้นที่ไม่เกิน 200 ตร.ม. | 3 | นายธเนศกิตติ์ ฐิตไชยโรจน์ |
ร้านอาหารพื้นที่ไม่เกิน 200 ตร.ม. | 4 | นางรินทร์สิตา ฐิตไชยโรจน์ |
สถานศึกษา | 5 | นางสาวกนกพร สมนิล |
สถานศึกษา | 6 | นางสาวกรรณิกา ฟังอารมณ์ |
สถานศึกษา | 7 | นางสาวกฤษณา สุขเงิน |
สถานศึกษา | 8 | นางสาวจันทร์แรม อานุภาพ |
สถานศึกษา | 9 | นางสาวจิญาดา พวงมาลา |
สถานศึกษา | 10 | นางจิราภรณ์ พยุงพันธุ์ |
สถานศึกษา | 11 | นางจีราวรรณ ดุโย |
สถานศึกษา | 12 | นางสาวณัฐกานต์ กาบแก้ว |
สถานศึกษา | 13 | นางสาวทรงพร แสนเรียน |
สถานศึกษา | 14 | นายทองสุก รอดเจริญ |
สถานศึกษา | 15 | นางสาวทัดดาว ยุพง |
สถานศึกษา | 16 | นางธนภรณ์ สวนชูผล |
สถานศึกษา | 17 | นายธนภัทร ยิ่งนึก |
สถานศึกษา | 18 | นายธีรศักดิ์ ศรสงวน |
สถานศึกษา | 19 | นายนัทธี เกตุแก้ว |
สถานศึกษา | 20 | นางนันทิกานต์ ทองมาก |
สถานศึกษา | 21 | นางสาวบานเย็น เบิกบาน |
สถานศึกษา | 22 | นางสาวบุญตา ลืออำนาจ |
สถานศึกษา | 23 | นางสาวปภัสรา สุนทร |
สถานศึกษา | 24 | นางสาวประจวบ ใหม่คามิ |
สถานศึกษา | 25 | นายปราณชัย สุขยางค์ |
สถานศึกษา | 26 | นางปราณี อ่องลา |
สถานศึกษา | 27 | นางสาวปริยาภัทร นวลสกุล |
สถานศึกษา | 28 | นางสาวปัทมา บานแย้ม |
สถานศึกษา | 29 | นางสาวพรรณี ตี๋อ่ำ |
สถานศึกษา | 30 | นางสาวพรระวี พรหมรินทร์ |
สถานศึกษา | 31 | นายพลัฏฐ์ ภูวพัฒน์ธนกุล |
สถานศึกษา | 32 | นางมะลิ โสดพิมาย |
สถานศึกษา | 33 | นางสาวมโนรา อินปากดี |
สถานศึกษา | 34 | นางรสสุคนธ์ รักแย้ม |
สถานศึกษา | 35 | นางรัตฎา ศิริตันหนึง |
สถานศึกษา | 36 | นางวรานิษฐ์ สถิรกุลวรพัฒน์ |
สถานศึกษา | 37 | นางสาววราลักษณ์ ผักใหม |
สถานศึกษา | 38 | นางสาววันดี กุละรักษ์ |
สถานศึกษา | 39 | นางวันเพ็ญ หลงทอง |
สถานศึกษา | 40 | นางวารี จันทร์สงเคราะห์ |
สถานศึกษา | 41 | นางวารุณี เที่ยงบุญ |
สถานศึกษา | 42 | นายวิทูรย์ พยนต์พัชรี |
สถานศึกษา | 43 | นางสาววิริยา พรมกาญจน์ |
สถานศึกษา | 44 | นางวิไลวรรณ เสียงล้ำเลิศ |
สถานศึกษา | 45 | นางศุภนิตย์ โพธิ์เอี่ยม |
สถานศึกษา | 46 | นางสาวสมใจ อ่ำศรีจันทร์ |
สถานศึกษา | 47 | นายสวง โพธิ์เอี่ยม |
สถานศึกษา | 48 | นางสาวสุขสวัสดิ์ บือทู |
สถานศึกษา | 49 | นางสุชาดา วาลย์สอาด |
สถานศึกษา | 50 | นางสาวสุดารัตน์ ทองทา |
สถานศึกษา | 51 | นายสุธี ศรีทอง |
สถานศึกษา | 52 | นางสาวสุรีพร ชัยอนุรักษ์ |
สถานศึกษา | 53 | นางสาวอรพรรณ ใจดี |
สถานศึกษา | 54 | นางอรุนณี บุญถึง |
สถานศึกษา | 55 | นางเบ็ญจพร ถีระแก้ว |
สถานศึกษา | 56 | นายเอกชัย ยวงอัคเรศ |