รายชื่อผู้สมัครเข้ารับการอบรม หลักสูตรการสุขาภิบาลอาหารของกรุงเทพมหานคร (Self- study)
วันที่ 15 พ.ย. 2565 เวลา 14:00-15:00 น. สถานที่ สำนักงานเขตทุ่งครุ
ประเภทสถานประกอบกิจการ | ลำดับ | ชื่อ - นามสกุล |
---|---|---|
ตลาดประเภทที่ 2 | 1 | นางสาวกนกวรรณ เย็นลำยอง |
ตลาดประเภทที่ 2 | 2 | นางสาวจารุวรรณ เย็นสำราญ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 3 | นางสาวจิราภรณ์ ปิ่นเกษ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 4 | นางจุฑารัตน์ พุ่มมูล |
ตลาดประเภทที่ 2 | 5 | นางสาวชญาน์นัทช์ ชุติพิชญ์พงศ์ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 6 | นางสาวชนาภา กระจง |
ตลาดประเภทที่ 2 | 7 | นายชยพล วิเศษทอน |
ตลาดประเภทที่ 2 | 8 | นายชลนที ราชรุจิทอง |
ตลาดประเภทที่ 2 | 9 | นายชัยชาญ รุ่งรัศมีกุล |
ตลาดประเภทที่ 2 | 10 | นางสาวตู้ แดงบุญเรือง |
ตลาดประเภทที่ 2 | 11 | นางถุงเงิน คะระนันท์ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 12 | นายทวี จะวะ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 13 | นางสาวนฤมล สวยดี |
ตลาดประเภทที่ 2 | 14 | นางสาวนิภาวรรณ พรหมคุณ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 15 | นางสาวบุญญพร รังแก้ว |
ตลาดประเภทที่ 2 | 16 | นางสาวบุษราวัลย์ ปลื้มมาลี |
ตลาดประเภทที่ 2 | 17 | นางประเนียม สุยารัมย์ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 18 | นายประเสริฐ ทับทิม |
ตลาดประเภทที่ 2 | 19 | นายปัญจพล เอี่่ยมธรรม |
ตลาดประเภทที่ 2 | 20 | นายพรชัย แสงใส |
ตลาดประเภทที่ 2 | 21 | นางสาวพรรณพัชร ประชาโรจน์ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 22 | นางสาวพรรษนันท์ ชาตรี |
ตลาดประเภทที่ 2 | 23 | นางสาวภัทรานี จิตรปรีดา |
ตลาดประเภทที่ 2 | 24 | นางสาวมนฤดี กองจุล |
ตลาดประเภทที่ 2 | 25 | นางสาวมลิวรรณ เทศแท้ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 26 | อื่นๆมาลินี คงรอด |
ตลาดประเภทที่ 2 | 27 | นางสาวมาลี เติมบุญ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 28 | นางสาวรมย์รัมภา มุสิธนิตศักดิ์ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 29 | นางสาวระวีวรรณ เมธคุณากร |
ตลาดประเภทที่ 2 | 30 | นางสาวรัชเนศ โกมุทฉาย |
ตลาดประเภทที่ 2 | 31 | นายวรพงษ์ แซ่เล้า |
ตลาดประเภทที่ 2 | 32 | นางสาววรรณวิสา ลาวิลัย |
ตลาดประเภทที่ 2 | 33 | นางสาววีรวรรณ กรุดสัมพันธ์ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 34 | นางสาวศิรินารถ บุญชโด |
ตลาดประเภทที่ 2 | 35 | นายสมโภชน์ ป้องกัน |
ตลาดประเภทที่ 2 | 36 | นางสาวสรัฐพร มั่่นจิตร |
ตลาดประเภทที่ 2 | 37 | นางสาวสุพัตรา โสดาดวง |
ตลาดประเภทที่ 2 | 38 | นางสาวสุมาลีย์ มุ่งมีสกุล |
ตลาดประเภทที่ 2 | 39 | นางสาวสุมีนา จันทร์โพธิ์ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 40 | นายอดิศร สิมโน |
ตลาดประเภทที่ 2 | 41 | นายอนุชาติ เชี่ยวชาญพาณิชกิจ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 42 | นายอภิชัย เล็กมนตรา |
ตลาดประเภทที่ 2 | 43 | นางสาวอรอนงค์ รุ่งรัศมีกุล |
ตลาดประเภทที่ 2 | 44 | นางสาวอัจฉรา เสาแบน |
ตลาดประเภทที่ 2 | 45 | นางสาวอัญชนา อนุสนธิ์ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 46 | นางสาวอัญชุลี ปิ่นทองเจริญ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 47 | นายอานนท์ กูบกระบี่ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 48 | นายอิศิวัฒณ์ พักผ่อน |
ตลาดประเภทที่ 2 | 49 | นางสาวเกศราภรณ์ พลภูงา |
ตลาดประเภทที่ 2 | 50 | นายเจริญ ธชณรงค์ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 51 | นายเอลิส เฉิดวิจิตร |
ตลาดประเภทที่ 2 | 52 | นางสาวเฮารอ ซาร์ยีด |
ร้านอาหารพื้นที่ไม่เกิน 200 ตร.ม. | 53 | นายปพนพัชร์ อิสริยาสิริธนา |
สถานศึกษา | 54 | นางสาวภูษิตา ปฐมกนกพงศ์ |