รายชื่อผู้สมัครเข้ารับการอบรม หลักสูตรการสุขาภิบาลอาหารของกรุงเทพมหานคร (Self- study)
วันที่ 2 พ.ค. 2565 เวลา 09:00-10:00 น. สถานที่ ห้องประชุมชั้น1ศาลาประชาคม
ประเภทสถานประกอบกิจการ | ลำดับ | ชื่อ - นามสกุล |
---|---|---|
ตลาดประเภทที่ 1 | 1 | นางสาวกรรณิการ์ เสาร์ทอง |
ตลาดประเภทที่ 1 | 2 | นางกัลยา อยู่ชูฉาย |
ตลาดประเภทที่ 1 | 3 | นางสาวกัลยา กลมเกลียว |
ตลาดประเภทที่ 1 | 4 | นางสาวนภัสศรณ์ จงใจรัก |
ตลาดประเภทที่ 1 | 5 | นางปรียนิตย์ นาคสินธุ์ |
ตลาดประเภทที่ 1 | 6 | นางสาวพิชญา หวังเกษม |
ตลาดประเภทที่ 1 | 7 | นางพิณรัตน์ เจียมเจริญ |
ตลาดประเภทที่ 1 | 8 | นางสาวมณฑิรา คงสุข |
ตลาดประเภทที่ 1 | 9 | นางละออง บำรุงสุข |
ตลาดประเภทที่ 1 | 10 | นางสาววัชราภรณ์ ปัญญายศ |
ตลาดประเภทที่ 1 | 11 | นายสมพงษ์ เงินของแพง |
ตลาดประเภทที่ 1 | 12 | นางสำลี พลเทพ |
ตลาดประเภทที่ 1 | 13 | นางสาวสุภาภรณ์ จงใจรัก |
ตลาดประเภทที่ 1 | 14 | นางสุมาลินทร์ สุทธิโอฬาร |
ตลาดประเภทที่ 1 | 15 | นางสาวสุวดี นกมาก |
ตลาดประเภทที่ 1 | 16 | นางสาวเกสร แสงผ่องใส |
ตลาดประเภทที่ 1 | 17 | นางเพลินพิศ อ้นสวน |
ตลาดประเภทที่ 1 | 18 | นางเพ็ญศรี รัตนรัตน์ |
ตลาดประเภทที่ 1 | 19 | นางเพ็ญศิริ ฉิมจิ๋ว |
ตลาดประเภทที่ 1 | 20 | นางไพจิตร บัวลา |
ตลาดประเภทที่ 2 | 21 | นางสาวกชพร โพธิ์แก้ว |
ตลาดประเภทที่ 2 | 22 | นายคณาวุฒิ ผาแดง |
ตลาดประเภทที่ 2 | 23 | นายจำรัส เจริญวงษ์ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 24 | นายชลิต นิจิตตะโล |
ตลาดประเภทที่ 2 | 25 | นางสาวฐานิตา ธรรมสิงห์ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 26 | นางสาวณัฐรดา แหละหมัน |
ตลาดประเภทที่ 2 | 27 | นางสาวดวงหฤทัย ศรีสุพจน์ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 28 | นางดาวนภา พร้อมจรรยา |
ตลาดประเภทที่ 2 | 29 | นายธนากร จะนะ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 30 | นางสาวธัญยวีร์ แพทย์รังษี |
ตลาดประเภทที่ 2 | 31 | นางบรรยง สิทธิวงศ์ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 32 | นางประนอม มะหะหมัดยูซบ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 33 | นางสาวปราณี พบมิตร |
ตลาดประเภทที่ 2 | 34 | นางสาวปิ่นมนัส สังเกตกิจ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 35 | นายพงษกร ศิริวงษ์ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 36 | นางสาวพัชรี วันโด๊ะ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 37 | นางสาวพัชรี ศรีโกศักดิ์ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 38 | นางสาวมนต์รักษ์ ดำขำ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 39 | นางยุพา คำแก้ว |
ตลาดประเภทที่ 2 | 40 | นางยุพิน รอดจันทร์ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 41 | นางสาวรัตนา อาดำ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 42 | นางละม้าย หะยีโซะ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 43 | นางสาววราภรณ์ ยูฮันเงาะ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 44 | นางสาววารินทร์ บุตรงาม |
ตลาดประเภทที่ 2 | 45 | นายวินัย บิลหลี |
ตลาดประเภทที่ 2 | 46 | นายวุฒิชัย สำราญเนตร |
ตลาดประเภทที่ 2 | 47 | นางศรสวรรค์ ทองสุวรรณ์ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 48 | นายศรายุทธ จันทบุรี |
ตลาดประเภทที่ 2 | 49 | นางสาวศรีรุ้ง สีสังข์ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 50 | นางสาวศิริมา งิ้วเขียว |
ตลาดประเภทที่ 2 | 51 | นายสมบัติ วงศ์ขมิ้น |
ตลาดประเภทที่ 2 | 52 | นายสมมาส ปุริตัง |
ตลาดประเภทที่ 2 | 53 | นายสมศักดิ์ วิวัฒน์สนิทชัย |
ตลาดประเภทที่ 2 | 54 | นายสมสัก ป้อมประเสริฐ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 55 | นายสังข์วาล เสริมแสง |
ตลาดประเภทที่ 2 | 56 | นางสาวสุดาทิพย์ ดวงแก้ว |
ตลาดประเภทที่ 2 | 57 | นางสาวสุมาลี จิตรีขันธ์ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 58 | นายสุริยา สะหะมัน |
ตลาดประเภทที่ 2 | 59 | นางสุรีย์ มานยีมุด |
ตลาดประเภทที่ 2 | 60 | นางสาวอรวรรณ กองแสน |
ตลาดประเภทที่ 2 | 61 | นางสาวอลิษา บังกาลี |
ตลาดประเภทที่ 2 | 62 | นางสาวอัญชลี สุขเสนา |
ตลาดประเภทที่ 2 | 63 | นายอำนาจ รบช้าง |
ตลาดประเภทที่ 2 | 64 | นางเกษร กิมแคร่วการ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 65 | นางเกษร ศิริยามันต์ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 66 | นางสาวโสภา สัตนาโค |
ตลาดประเภทที่ 2 | 67 | นายไพฑูรย์ แซ่ลี้ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 68 | นางไพรัช แหลมสัน |
สถานศึกษา | 69 | นางสาวพเยาว์ นกวิเชียร |