รายชื่อผู้สมัครเข้ารับการอบรม หลักสูตรการสุขาภิบาลอาหารของกรุงเทพมหานคร (Self- study)
วันที่ 11 เม.ย. 2565 เวลา 08:00-09:00 น. สถานที่ ห้องประชุมชั้น1ศาลาประชาคม
ประเภทสถานประกอบกิจการ | ลำดับ | ชื่อ - นามสกุล |
---|---|---|
ตลาดประเภทที่ 2 | 1 | นางกฤษณา โสธรรมมงคล |
ตลาดประเภทที่ 2 | 2 | นางสาวกัญญาณัฐ ด้วงหวัง |
ตลาดประเภทที่ 2 | 3 | นางสาวกาวีณา มะตัง |
ตลาดประเภทที่ 2 | 4 | นางขวัญใจ วงศ์บุญเกื้อกูล |
ตลาดประเภทที่ 2 | 5 | นายจำเริญ สิทธิวงศ์ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 6 | นางสาวจินตนา ปานปัญญา |
ตลาดประเภทที่ 2 | 7 | นางจีรนันน์ บุญกว้าง |
ตลาดประเภทที่ 2 | 8 | นางฉวีวงศ์ คนเสงี่ยม |
ตลาดประเภทที่ 2 | 9 | นายชลิต จันทร์ดิษฐ์ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 10 | นายชุติภาส สีด้วง |
ตลาดประเภทที่ 2 | 11 | นางชุติมาภรณ์ วงษ์เจริญ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 12 | นางสาวฐิติวรดา เฮ้าจันทร์ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 13 | นางสาวดาราณี เซ็นติมา |
ตลาดประเภทที่ 2 | 14 | นางทองดี ศรเขียว |
ตลาดประเภทที่ 2 | 15 | นางธิดารัตน์ ลันดา |
ตลาดประเภทที่ 2 | 16 | นายธีรยุทธ ยอดโถ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 17 | นางนงลักษณ์ บุญอยู่ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 18 | นางสาวนฤมล นิเงาะ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 19 | นางนัฐธิดา อับดุลลา |
ตลาดประเภทที่ 2 | 20 | นายนัฐพล ดันดั้น |
ตลาดประเภทที่ 2 | 21 | นางนิธิมา พ่อค้าช้าง |
ตลาดประเภทที่ 2 | 22 | นางสาวนิภาวรรณ ปานเทศ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 23 | นายนิรุธ สุประการ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 24 | นางนิสิตา ฮิงสาหัส |
ตลาดประเภทที่ 2 | 25 | นางสาวบังอร ภูสมมา |
ตลาดประเภทที่ 2 | 26 | นางบัวใย มงคลนำ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 27 | นางสาวบุญลืม ชูรส |
ตลาดประเภทที่ 2 | 28 | นายบุญเชิด ใคร่ครวญ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 29 | นางบุบผาชาติ คุ้มธนกิจ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 30 | นางสาวประภา เศษฐาวงค์ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 31 | นางปราณี วิเชียรกร |
ตลาดประเภทที่ 2 | 32 | นางสาวปราณี แสงกฤช |
ตลาดประเภทที่ 2 | 33 | นางสาวปราณี ปิติทะโน |
ตลาดประเภทที่ 2 | 34 | นายปรีชาพัฒน์ โรจน์พัชราพร |
ตลาดประเภทที่ 2 | 35 | นายปิยะ มีทรัพย์ทอง |
ตลาดประเภทที่ 2 | 36 | นางสาวพจนา ชูวิเชียร |
ตลาดประเภทที่ 2 | 37 | นางสาวพรพรรณภา ใจเผื่อแผ่ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 38 | นางสาวพรรณราย ดียิ่ง |
ตลาดประเภทที่ 2 | 39 | นายพสิษฐ์ ชะเอม |
ตลาดประเภทที่ 2 | 40 | นางสาวพัชริน วงษ์เหม |
ตลาดประเภทที่ 2 | 41 | นางสาวพิตฒินันท์ ภูธร |
ตลาดประเภทที่ 2 | 42 | นางสาวภัสสร ทิวะกะริน |
ตลาดประเภทที่ 2 | 43 | นางสาวมยุรี พูลเพิ่ม |
ตลาดประเภทที่ 2 | 44 | นางระหย่อง ภูธร |
ตลาดประเภทที่ 2 | 45 | นางรัชดา ธรรมราช |
ตลาดประเภทที่ 2 | 46 | นางสาวฤทัยวรรณ ขาวเผือก |
ตลาดประเภทที่ 2 | 47 | นางสาวลำดวน เชื้อเสือ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 48 | นางสาววรรณา อีหมัน |
ตลาดประเภทที่ 2 | 49 | นางสาววรรณิภา สุวรรณ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 50 | นางสาววราภรณ์ สีแก้ว |
ตลาดประเภทที่ 2 | 51 | นางวราภรณ์ ธานีนพวงค์ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 52 | นางสาววารินทร์ พรมเหมาะ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 53 | นางสาววาสนา ยูฮันเงาะ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 54 | นางสาววาสนา ม่วงมั่น |
ตลาดประเภทที่ 2 | 55 | นายวิลัย ภวะภูตานนท์ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 56 | นางสาววิลาวัณย์ พุ่มโพธิ์ทอง |
ตลาดประเภทที่ 2 | 57 | นางสาวศิริพร โชติกะคาม |
ตลาดประเภทที่ 2 | 58 | นายสนั่น พวงพันธ์ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 59 | นายสมคิด แก้วขำ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 60 | นางสมจิตร พึ่งเอี่ยม |
ตลาดประเภทที่ 2 | 61 | นางสมจิตร์ วันเอเลาะ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 62 | นางสมบุญ ทราบรัมย์ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 63 | นายสมปอง จูมภูเขียว |
ตลาดประเภทที่ 2 | 64 | นางสาวสมพัก มีอินถา |
ตลาดประเภทที่ 2 | 65 | นางสาวสมร สุขไสว |
ตลาดประเภทที่ 2 | 66 | นายสมเดช มูฮำหมัดเย็ง |
ตลาดประเภทที่ 2 | 67 | นางสมใจ วันหมัด |
ตลาดประเภทที่ 2 | 68 | นางสาวสอาด จันทันโอ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 69 | นายสังวาลย์ หล้าล้ำ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 70 | นางสาวสาวิตรี วะชังเงิน |
ตลาดประเภทที่ 2 | 71 | นางสำเนียง ทองน้อย |
ตลาดประเภทที่ 2 | 72 | นายสุชาติ ฮิงสาหัส |
ตลาดประเภทที่ 2 | 73 | นางสุนันท์ ทองลอย |
ตลาดประเภทที่ 2 | 74 | นางสาวสุนิตา ยอดโถ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 75 | นายสุพจน์ ช่างเรือน |
ตลาดประเภทที่ 2 | 76 | นางสาวสุพัตรา เขียวผึ้ง |
ตลาดประเภทที่ 2 | 77 | นางสาวสุภาพร หลงจิ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 78 | นางสุมารี สายนอนเวช |
ตลาดประเภทที่ 2 | 79 | นางสาวสุวรรณา อินกาย |
ตลาดประเภทที่ 2 | 80 | นางสุวลี จันทร์โป๊ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 81 | นางสาวหนึ่งฤทัย สารรักษ์ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 82 | นางสาวหนู ประคองเทียน |
ตลาดประเภทที่ 2 | 83 | นายอดิศักดิ์ หวังเกษม |
ตลาดประเภทที่ 2 | 84 | นางสาวอมร บุญทศ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 85 | นางสาวอรชร จันทร์สุข |
ตลาดประเภทที่ 2 | 86 | นางอรวรรณ์ อำนวยพร |
ตลาดประเภทที่ 2 | 87 | นางสาวอัญชลี สุดประเสริฐ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 88 | นางอับเซาะ อะรอ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 89 | นางอัมพร สังข์สุวรรณ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 90 | นางอำไพ มานหมัด |
ตลาดประเภทที่ 2 | 91 | นางสาวอ้อมรัตน์ มินอาวัง |
ตลาดประเภทที่ 2 | 92 | นายเชาวลิตร บินมูสอ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 93 | นางสาวเพียงดาว ยะไม |
ตลาดประเภทที่ 2 | 94 | นางสาวเมวิกา พระเวทบรินรักษ์ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 95 | นายแดง ดุจพันธ์ |
ตลาดประเภทที่ 2 | 96 | นางไกรสอน ภูลับดวง |
ตลาดประเภทที่ 2 | 97 | นางสาวไอลดา นิซู |